

DR.SWAUMU ZUBERI MHINA

S.L.P 51

RUANGWA.

13/05/2025

Registrar

Pharmacy Council

P.o.Box 1277

Dodoma

Kuh: OMBI LA KUFUNGA NAKIO FAMASI.

Rejea mada tajwa hapo juu.

Mimi Swaumu Zuberi Mhina ni mfanyabiasha katika Wilaya ya Ruangwa kupitia TIN namba158-390-302 nina biashara ya Duka la Dawa lililopo Kijiji cha Kilimanihewa, Kata ya Nachingwea likitambulika kwa jina la NAKIO PHARMACY usajili FIN: 0101 265. Biashara hii nimeanza mwaka 2022.

Lengo la barua yangu hii kwako ni kuleta ombi la kufunga moja kwa moja (Permanent closer) ya NAKIO FAMASI. Na sababu zinazopelekea kuleta ombi hili ni-;

- Mimi mmiliki wa Nakio Famasi kupata uhamisho wa kikiazi kutoka Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa kuja Manispaa ya Temeke- Dar-es-salaam. Hivyo inaniwia ugumu kufanya usimamizi wa biashara hii nikiwa mbali.
- Changamoto ya kukosa Mfamsia msimamizi kwa muda mrefu, pamoja na juhudi mbalimbali nilizofanya za kutafuta lakini wengi ninaowapata wamekuwa hawakubaliani na mazingira ya Ruagwa.
- Kushuka kwa mauzo na biashara kwa ujumla ya bidhaa za dawa katika Famasi yangu

Ni tegemeo langu kuwa ombi langu hili litapokelewa na kufanyiwa kazi.

Wako katika Ujenzi wa Taifa



Dr. Swaumu Zuberi Mhina